XITI1TWIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
CHUO CHA UALIMU MONDULI
MKATABA WA VITANDA

Makubalino haya yanafanywa leo, tarehe 12/06 /2022

BAINA YA

Mkuu wa Chuo
(ambaye hapa anatajwa kama “Mnunuzi”)
Anuani ya Mnunuzi ya mahali,
Chuo cha Ualimu Monduli,
S.L. P. 5, Monduli
Kwa niaba ya Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia (WEST)
NA
Peter Emil Munishi
(ambaye hapa anatajwa kama “Muuzaji”)
Anuani ya Muuzaji ya mahali, Posta na Barua-pepe
Sanduku la Posta, Arusha (Simu: 0686-415432)

Mnunuzi na Muuzaji wanakubaliana kufanya biashara kwa kuzingatia mambo
yafuatayo;-
1. Kutengeneza Vitanda vyenye ubora unaokubalika
2. Vyuma vitakavyotumika viwe imara vya size zifuatazo: square pipe 1”
x1”, Square pipe 1Y/2"” x 11/2”, furniture pipe 3/4, Flat Bar 1/2 x 3mm, Bolt
/2 x 3, Bolt no.10mm, nondo 12mm smooth, angle line 11/2 x 3mm
3. Utafanya kazi kwa maelckezo yva Mshauri Elekezi kwa kila hatua
unayofikia.

4. Risiti za EFD zitatolewa katika miamala yote.




5.

Kukatwa Kodi ya Mapato 2% kwenda TRA kutokana na thamani ya fedha

utakayolipwa kwa mkupuo.

6. Kaziitaanza mara tu baada ya kusaini Mkataba huu

7. Kazi itakabidhiwa kwa mwajiri kabla au siku 15 toka kusainiwa kwa
mkataba huu.

8. Vitanda vitapakwa Red Oxide ikifuatiwa na rangi nyeusi

9. Ucheleweshaji wa kazi utaweza kuathiri malipo yaliyotajwa katika
mkataba huu.

10. Eneo la kazi litatembelewa,litakaguliwa na wadau na maafisa mbalimbali,

unaombwa kutoa ushirikiano chanya wakati wote.

MALIPO YALTYOKUBALIWA;
e Jumla ya vitanda(Double Decker) 40 vitatengenezwa.
e Beiya Kitanda(Double decker) moja ni Tsh. 330,000/=

e Utalipwa jumla ya Tsh.13,200,000/= ikiwa ni gharama ya kazi yote.

» Malipo ya awali yatafanyika baada ya kazi kufikia 50%.
* Malipo yote yatafanywa kwa njia ya Hundi na sio vinginevyo.

MKATABA HUU UMESAINIWA NA:
SAINI TAREHE
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Jina la Mnunuzi Mhuri
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Jina la Muuzaji Mhuri

Mkataba huu utatolewa katika nakala mbili halisi, zitakazosainiwa na pande
mbili,moja Mnunuzi na ya pili Muuzaji.



